| Protection Grade | IP 32 |
|---|---|
| Delivery time | 7 workiing days |
| opening time | 1s |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |
| ปีก | แก้วอินทรีย์ |
|---|---|
| การทำงาน | ป้องกันการชนกันและการชนกัน |
| ข้อได้เปรียบ | คุณภาพสูง บริการ & ราคาโรงงาน |
| การดำเนินการ | สองทิศทาง |
| การใช้งาน | สถานีรถไฟใต้ดิน สำนักงาน ห้องสมุด โรงแรม |
| ความกว้างของทางเดิน | 600 ~ 1100 มม. (คู่) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V±10%, AC110V±10% |
| วัสดุของตู้ | สแตนเลส 304 |
| แรงดันใช้งานของมอเตอร์ | DC24V |
| การสื่อสาร | RS232 |
| ความยาวแขน | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส 304 |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| เกรดการป้องกัน | IP32 |
| ความเร็วในการขนส่ง | ความเร็วในการขนส่ง |
| วัสดุตู้ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ทิศทางการหมุน | ทั้งสองทาง |
| แขนยาว | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียม |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย | แดงและน้ำเงิน |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | ปรับความเร็วได้ 1-2 วินาที / 3-6 วินาที |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| พิมพ์ | single core ; แกนเดียว ; double core แกนคู่ |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| ทิศทาง | ทิศทางเดียวหรือสองทิศทาง (ไม่บังคับ) |
| ได้รับการรับรอง | ISO,CE,RoHS |
| คุณสมบัติ | การย้อนกลับอัตโนมัติเกี่ยวกับสิ่งกีดขวาง |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | มอเตอร์ไร้แปรง DC24V |
| ความเร็ว | 1.5S-6S |
| พลัง | 180W |
| ประเภทบูม | แขนตรง |
| ประเภทบูม | บูมตรง / บูมพับ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110V-265V |
| ความยาวบูม | สูงสุด 6m (ปรับแต่ง) |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | ทอง |